7 SỐ IMSI THẦN THÁNH NHẤT ĐẶC TRỊ CÁC LOẠI IPHONE LOCK KHI ICCID KHÓA

Xem tất cả

7 SỐ IMSI THẦN THÁNH NHẤT ĐẶC TRỊ CÁC LOẠI IPHONE LOCK KHI ICCID KHÓA

Nếu link Heicard này không đủ bạn xem thêm lin dưới :

http://heicard.com.vn/huong-dan-fix-loi/ma-imsi-cac-nha-mang.html

BẢNG IMSI ĐẦY ĐỦ NHẤT IPHONELOCK ĐÃ SƯU TẦM GẦN 15 NĂM QUA!

US AT&T/Cricket Magic SIM Policy : IMSI là 3101508

CountryCarrier NameIMSI1IMSI2Remark
AlbaniaAMC2760111
Eagle Mobile2760311
Vodafone2760211
AlgeriaAlgeTel6030111
Nedjma6030311
Orascom6030211
AndorraMobiland2130311
AngolaUnitel6310211
AnguillaCabl&wi3654011
Mossel3650511
Weblink3651011
ArgentinaClaro7161003
Compala7161003
Compañia Telefonos
7223101
Interior (CTI)
Movistar7220104
Nextel7220211
Nextel27222011
Telecom7223411
Telefoni7220711
Telfonic7227011
ArmeniaArmentel2830134
karabakh2830434
Orange2831034
Vivacell2830534
Australia350506102321069
Optus5050210
Vodafone5050390
3GIS5051570
AAPT5051470
Advan5052470
Localstar5058870
One5050870
OZITEL5050534
Telstra715057170
Telstra725057270
Teltra115051170
Telstra5050134
Airnet5050970
Depart5050434
Austria3Hutch2321070
A1 Telekom23201702320100
Barabl2321570
BobA12321170
OneOra2320570
Teleri2320770
T-mobile23203702320328
yesOra2321270
Orange2320588
Three2321069
BelarusBest2570434
MDC2570134
MTS2270234
BelgiumBase2061034
Globul2060534
Mobistar2061034
Proximus20601342060122
Ortel2062050
BulgariaMTel2840179
CanadaBELL6103026104
Bellpacific31017033026103
Fido30237043023703
Rogers302720430272033027201
Telus22030222043022203
ChileClaro7300304
Entel7300104
Entel107301004
Movistar7300204
ChinaMobile4600202
Unicom4600158
ColombiacolomTel7320014
Comcel7321014
Edatel7320024
movista37321234
Movistar7321024
Tigo17321114
Tigo37321034
CroatiaVIP2191065
Czech Republicmobikom2300434
O2telefh2300234
sprava2309834
Tmobi2300134
Vodafone2300334
Vodaf22309934
DenmarkTM2620125
Demark2382010
APS2380534
Barablu 2380734
2380734
H3G2380634
32380632
Telen2380241
MiGway2380334
TDC2380134
TDC22381034
Telenor23877342380234
Telia2382034
Telia302383034
EcuadorAlegro7400234
Movista7400034
Porta7400134
EgyptMobinil6020111
Vodafone6020211
El SalvadorClaro7061034
CTE7060134
Digice7060234
Movita7060434
Telemo7060334
EstoniaEMT2480134
FinlandNDA2440311
Sonera2449111
FranceBouy2082136
BT2082031
Orange20801892080131
Bouygues202082011
Bouygues212082111
Bouygues882088811
Orange012080111
Orange022080211
SFR102081011
SFR1120811112081033
SFR2081031
GermanyT-mobile26201112620125
v3 not supported
Vodafone2620208
GreeceCosmote2020134
QTelecom2020934
Vodafone2020534
Wind2021034
HondurasClaro7080111
HungaryT-mobile21630112163000
Vodafone2167000
IndiaAirtel024040211
Vodaf014040111
Vodaf054040511
Vodaf464044611
IrelandVodafone27201102720172
O227202112720231
E-Mobile2720320
ItalyBlu2229834
Elsacom2220234
H3G2229934
IPSE2227734
Telecom2220134
TIM2220134
Vodafone2221034
Wind2228834
JapanAU4540492
sofbank4402011
SofbankGre4402016
SoftbankBla4402081
JordanJordanJordan
Orange4167711
KoreaTelecome4500826
LiechtensteinOrange2950211
Swisco2950111
LuxembourgLuxgsm2700101
Tango2707701
Voxmobi2709901
MacauChina4550234
CMT4550134
Hutchis4550534
smartT4550034
MacedoniaVip2940387
One (Ex-Cosmofon)
2940200
T-Mobile2940102
MontenegroT-Mobile2970200
NetherlandsTmobi2041611
RESEVE5300134
New ZelandEconet5302834
Nzcomunic5302434
Telecom5300534
Teltracle5300434
Vodafone53001345300166
Woosh5300334
NorwayNetcom2420211
Telenor2420111
PeruClaro7161011
TIM7161011
PhilippinesGB51502220
SM5150303
Sun5150509
Globe5150211
PolandEra2600211
Orange26003112600300
T-Mobile2600200
Portugaloptimus2680311
Vodafone2680111
RussiaBeeline282502834
Beeline992509934
megafon2500234
MTS102501034
Telecom2509334
Saudi ArabiaEAE4200734
mobily4200334
STC4200134
ZainSA4200434
SlovakiaTmobi22310411
Eurotel22310234
Orange2310134
OrangeUMT2310534
OrangUMT22311534
TleficO22310634
Vodacom6550134
SloveniaSi-Mobile2934001
SpainMovistar21407112140785
Orange2140333
Vodafone2140198
Sweden32400200
Telia2400111
Tele224007002400782
Telia24001002400111
Telenor2400885
SwitzerlandSwisscom2280167
Orange22803112280300
Sunrise2280200
Swiscom2280111‘0829821
Sunrise22802112280167
Swiscom (un-offical)
2280121
TaiwanChungwa4669234
TurkeyTurcell2860134
Vodafone2860211
Vodafone2862034
United Kingdom323420912342073
O22341091
ORG2343320
Vodafone2341590
O2-022340211
Orange332343334
T-Mobile2343091
United StatesATT3104101
Verizon 204040020404002040438
Sprint(CDMA)3160101
T-Mobile3102605
Unites Arab EmiratesDU4240334
ETisal4240234
UruguayCTimov7481011
Movist7480711

ma đặc biệt :

AfghanistanAWCC412 01
AfghanistanAreeba412 40
AfghanistanEtisalat412 50
AfghanistanRoshan412 20
AlbaniaAMC276 01
AlbaniaEagle Mobile276 03
AlbaniaPlus Communication276 04
AlbaniaVodafone276 02
AlgeriaDjezzy603 02
AlgeriaMobilis603 01
AlgeriaNedjma603 03
American SamoaBluesky544 11
AndorraMobiland213 03
AngolaMOVICEL631 04
AngolaUNITEL631 02
Anguilla (United Kingdom)Cable & Wireless365840
Anguilla (United Kingdom)Weblinks Limited365010
Antigua and BarbudaAPUA344030
Antigua and Barbudabmobile344920
Antigua and BarbudaDigicel344930
ArgentinaClaro722310
ArgentinaClaro722320
ArgentinaClaro722330
ArgentinaHutchinson (PORT HABLE)722350
ArgentinaMovistar722010
ArgentinaMovistar722070
ArgentinaNextel722020
ArgentinaPersonal722 34
ArgentinaTelecom Personal SA722341
ArgentinaTelecom Personal SA722 36
ArmeniaBeeline283 01
ArmeniaOrange283 10
ArmeniaVivaCell-MTS283 05
Aruba (Netherlands)Digicel363 02
Aruba (Netherlands)Digicell363 20
Aruba (Netherlands)SETAR363 01
Australia3505 06
Australia3505 12
Australia3GIS505 15
AustraliaAAPT505 14
AustraliaAdvanced Communications Technologies505 24
AustraliaAirnet505 09
AustraliaCrazy John’s505 38
AustraliaDepartment of Defence505 04
AustraliaLocalstar505 88
AustraliaNorfolk Telecom505 10
AustraliaOne. Tel505 08
AustraliaOne. Tel505 99
AustraliaOPTUS / Virgin Mobile505 02
AustraliaOzitel505 05
AustraliaRailcorp505 13
AustraliaSOUL505 21
AustraliaTelstra505 01
AustraliaTelstra505 11
AustraliaTelstra505 71
AustraliaTelstra505 72
AustraliaVictorian Rail Track505 16
AustraliaVodafone505 03
AustraliaVodafone505 07
AustraliaYES OPTUS505 90
Austria3232 10
Austria3232 14
AustriaA1232 01
AustriaA1232 09
AustriaBarablu232 15
Austriabob232 11
AustriaGSM-R A232 91
AustriaOrange232 05
AustriaT-Mobile232 03
AustriaT-Mobile232 07
Austriayesss232 12
AzerbaijanAzercell400 01
AzerbaijanBakcell400 02
AzerbaijanFONEX400 03
AzerbaijanNar Mobile400 04
BahamasBaTelCo364390
BahrainBatelco426 01
BahrainMTC-VFBH426 02
BahrainVIVA426 04
BangladeshAktel470 02
BangladeshBanglalink470 03
BangladeshCitycell470 05
BangladeshCitycell470 06
BangladeshGrameenphone470 01
BangladeshTeleTalk470 04
BangladeshWarid470 07
Barbadosbmobile342600
BarbadosDigicel342750
BarbadosSunbeach Communications342820
BelarusBelCel JV257501
BelarusDIALLOG257 03
Belaruslife:)257 04
BelarusMTS257 02
BelarusVelcom257 01
BelgiumBASE206 20
BelgiumMobistar206 10
BelgiumProximus206 01
BelgiumTelenet206 05
BelizeBelize Telemedia702 67
BelizeInternational Telecommunications Ltd.702 68
BelizeSmart702 99
BeninAreeba616 03
BeninBBCOM616 00
BeninBBCOM616 04
BeninGlo616 05
BeninLibercom616 01
BeninTelecel616 02
BermudasDigicel310 38
BermudasDigicel Bermuda350 01
BermudasMobility350 02
BhutanB-Mobile402 11
BhutanTashiCell402 77
BoliviaEntel736 02
BoliviaNuevatel736 01
BoliviaTigo736 03
Bosnia and HerzegovinaBH Mobile218 90
Bosnia and HerzegovinaERONET218 03
Bosnia and Herzegovinam:tel218 05
BotswanaBTC Mobile652 04
BotswanaMascom652 01
BotswanaOrange652 02
Brazilaiou724 37
BrazilAmazonia Celular724 24
BrazilBrasil Telecom724 16
BrazilClaro724 05
BrazilCTBC Cellular724 32
BrazilCTBC Cellular724 33
BrazilCTBC Cellular724 34
BrazilCTBC Celular724 07
BrazilNextel724 00
BrazilNextel724 39
BrazilSercomtel724 15
BrazilTIM724 02
BrazilTIM724 03
BrazilTIM724 04
BrazilTIM724 08
BrazilTNL PCS724 31
BrazilVivo724 06
BrazilVivo724 10
BrazilVivo724 11
BrazilVivo724 23
British Virgin Islands (United Kingdom)Cable & Wireless348170
British Virgin Islands (United Kingdom)Caribbean Cellular Telephone348570
British Virgin Islands (United Kingdom)Digicel348770
BruneiB-Mobile528 02
BruneiDTSCom528 11
BruneiJabatan Telekom528 01
BulgariaGLOBUL284 05
BulgariaM-Tel284 01
BulgariaUndisclosed284 04
BulgariaVivatel284 03
Burkina FasoOnatel613 01
Burkina FasoTelecel Faso613 03
Burkina FasoZain613 02
BurundiAfricell642 02
BurundiHiTs Telecom642 08
BurundiSmart Mobile642 07
BurundiSpacetel642 01
BurundiTelecel642 03
BurundiU-COM Burundi642 82
CambodiaBeeline456 09
CambodiaCamshin / Shinawatra456 18
CambodiaExcell456 11
Cambodiahello456 02
CambodiaMetfone456 08
CambodiaMobitel456 01
Cambodiaqb456 04
CambodiaS Telecom456 03
CambodiaSmart Mobile456 06
CambodiaStar-Cell456 05
CameroonMTN Cameroon624 01
CameroonOrange624 02
CanadaAirtel Wireless302290
CanadaBC Tel Mobility302652
CanadaBell302610
CanadaBell302640
CanadaBell / Telus / SaskTel302880
CanadaBell Mobility302651
CanadaDMTS302380
CanadaFido302370
CanadaFIRST302350
CanadaGlobalstar302710
CanadaICE Wireless302620
CanadaMB Tel Mobility302701
CanadaMobilicity302320
CanadaMT&T Mobility302702
CanadaMTS302660
CanadaMTS Mobility302655
CanadaNew Tel Mobility302703
CanadaRogers Wireless302720
CanadaSask Tel Mobility302654
CanadaSaskTel302680
CanadaSaskTel302780
CanadaTbay Mobility302656
CanadaTelus302220
CanadaTelus302221
CanadaTelus (Quebec) Mobility302657
CanadaTelus Mobility302360
CanadaTelus Mobility302361
CanadaTelus Mobility302653
CanadaVideotron302500
CanadaVideotron302510
CanadaWIND Mobile302490
Cape VerdeCVMOVEL625 01
Cape VerdeT+625 02
Cayman Islands (United Kingdom)Cable & Wireless346140
Cayman Islands (United Kingdom)Digicel346050
Central African RepublicCTP623 01
Central African RepublicNationlink623 04
Central African RepublicOrange623 03
Central African RepublicTC623 02
ChileClaro730 03
ChileEntel730 01
ChileEntel730 10
Chilemovistar730 02
ChileNextel730 04
ChileVTR Movil730 08
ChileWill730 99
China(unknown)460 06
ChinaChina Mobile460 00
ChinaChina Mobile460 02
ChinaChina Mobile460 07
ChinaChina Telecom460 03
ChinaChina Telecom460 05
ChinaChina Tietong460 20
ChinaChina Unicom460 01
ColombiaColombia Telecomunicaciones S.A. – Telecom732001
ColombiaComcel732101
ColombiaEdatel732002
Colombiamovistar732102
Colombiamovistar732123
ColombiaTigo732103
ColombiaTigo732111
ComorosHURI – SNPT654 01
Cook IslandsTelecom Cook548 01
Costa RicaICE712 01
Costa RicaICE712 02
Costa RicaICE712 03
Costa Ricamovistar712 04
Cote d’IvoireCora de Comstar612 01
Cote d’IvoireKoZ612 04
Cote d’IvoireMoov612 02
Cote d’IvoireMTN612 05
Cote d’IvoireOrange612 03
Cote d’IvoireORICEL612 06
CroatiaT-Mobile219 01
CroatiaTele2219 02
CroatiaVIPnet219 10
CubaETECSA368 01
CyprusCytamobile-Vodafone280 01
CyprusMTN280 10
CzadSalam622 04
CzadTAWALI622 02
CzadTIGO – Millicom622 03
CzadZain622 01
Czech RepublicEUROTEL PRAHA230 02
Czech RepublicOSKAR230 03
Czech RepublicOSNO TELECOMUNICATION, s.r.o.230 06
Czech RepublicSZDC s.o.230 98
Czech RepublicT-Mobile230 01
Czech RepublicTRAVEL TELEKOMMUNIKATION, s.r.o.230 05
Czech RepublicU:fon230 04
Czech RepublicVodafone Czech Republic a.s., R&D Centre at FEE, CTU230 99
Democratic Republic of CongoCCT630 86
Democratic Republic of CongoCellco630 04
Democratic Republic of CongoLibertis Telecom630 10
Democratic Republic of CongoSAIT Telecom630 89
Democratic Republic of CongoSupercell630 05
Democratic Republic of CongoVodacom630 01
Democratic Republic of CongoZain630 02
Denmark3238 06
DenmarkApS KBUS238 05
DenmarkBarablu Mobile Ltd.238 07
DenmarkDansk Beredskabskommunikation A/S238 09
DenmarkDansk Beredskabskommunikation A/S238 11
DenmarkEricsson Danmark A/S238 40
DenmarkLycamobile Denmark Ltd238 12
DenmarkMIGway A/S238 03
DenmarkSonofon238 77
DenmarkTDC238 01
DenmarkTDC238 10
DenmarkTelenor238 02
DenmarkTelia238 20
DenmarkTelia238 30
DjiboutiEvatis638 01
DominicaCable & Wireless366110
DominicaDigicel366020
Dominican RepublicClaro370 02
Dominican RepublicOrange370 01
Dominican RepublicTricom S.A.370 03
Dominican RepublicViVa370 04
East TimorTimor Telecom514 02
EcuadorAlegro740 02
EcuadorMovistar740 00
EcuadorPorta740 01
EgyptEtisalat602 03
EgyptMobinil602 01
EgyptVodafone602 02
El SalvadorClaro706 10
El SalvadorClaro706 11
El SalvadorCTE Telecom Personal706 01
El Salvadordigicel706 02
El Salvadormovistar706 04
El SalvadorTelemovil EL Salvador706 03
Equatorial GuineaHits GQ627 03
Equatorial GuineaOrange GQ627 01
EritreaEritel657 01
EstoniaAS Bravocom Mobiil248 05
EstoniaElisa248 02
EstoniaEMT248 0
Contact Me on Zalo